Lose that excess weight quickly – simple trick every morning – బరువు తగ్గాలి అనుకుంటున్నారా ఇది పాటించండి

954

మీరు మీ బరువు వేగంగా తగ్గించు కోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నట్లయితే.. మీరు ఇలా చెయ్యండి. మీరు మీ ఉదయం కాఫీకి తోడు గుడ్డు తినండి, ఇటీవలి అధ్యయనం ప్రకారం, పరిశోధకులు బృందం ప్రకారం అనేక వ్యాయామశాలలో కి వెళ్లే ముందు చాల మంది కాఫీ లేదా టీ తాగుతున్నారు. కాఫీ తో పాటూ ఒక ముడి గుడ్డు జోడించడం మీరు మరింత సహాయపడవచ్చు.

అయితే, ముడి గుడ్డు మరియు వేడి బ్లాక్ కాఫీ తాగడం హంగేరియన్, స్కాండినేవియన్, వియత్నమీస్ వీలు కొన్ని శతాబ్దాలుగా మిన్నోటోటన్ సంస్కృతుల్లో ఇది సాధారణం. కెనడియన్ మెన్స్ నేషనల్ బాస్కెట్బాల్ జట్టుకు పోషకాహార డైరెక్టర్ మార్క్ బుబ్స్ మాట్లాడుతూ, “కాంబో ప్రీ-వ్యాయామ పానీయంగా జనాదరణ పొందడం ప్రారంభించింది. నేను కొన్ని సార్లు ముందు గుడ్డు కాఫీని ఉపయోగించుకున్నాను, ఉదయం కొన్ని ఉపవాస కార్డియో చేస్తాను “అని మార్క్ చెప్పాడు.

ఉదయం పచ్చి కోడి గుడ్డు తాగడం హానికరం మరియు కలుషితమైనవి. పచ్చి గుడ్డు త్రాగటం ప్రమాదకరం కావచ్చు. అయినప్పటికీ, ముడి గుడ్లు కాఫీలో సురక్షితంగా ఉంటాయి, ఎందుకంటే ద్రవం యొక్క వేడి బ్యాక్టీరియాను చంపడానికి తగినంత గుడ్డు యొక్క ఉష్ణోగ్రతను పెంచుతుంది – ఇది తినే సురక్షితమైనదిగా చేస్తుంది.

గుడ్లు 160 డిగ్రీల వద్ద వంట అవసరం మరియు కాఫీ తయారీలో నీటి అవసరం సుమారు 200 డిగ్రీలు. సుగంధ గుడ్లు కొనడం అంటే అవి బ్యాక్టీరియాను నాశనం చేయటానికి వేడి చేయబడతాయి – గుడ్డు కాఫీ సురక్షితమైనది కావచ్చు. “ఇది బుల్లెట్ప్రూఫ్ కాఫీ మాదిరిగానే మంచి బూస్ట్, కానీ కేవలం పచ్చగా ఉండే పోషక-దట్టమైన బోనస్తో పోలిస్తే, కేవలం కొవ్వు ఆమ్లాలు పోలిస్తే” అని మార్క్ జోడించాడు. అథ్లెటిక్స్ అనేకమందికి అతను కూడా ఒక గుడ్డు మరియు ఒక కప్పు కాఫీని ఆనందిస్తాడు. అథ్లెటిక్స్గు వారి శిక్షణ సమయం లో భోజనంలో భాగంగా వారి కాఫీని ఆస్వాదిస్తారు.

—————————————————————————————————————–
If you’re making an attempt to hurry up your weight loss, then you’ll need to do adding AN egg to your morning occasional, as per a recent study, doing thus helps. A team of researchers found that several gym-goers use alkaloid for a pre-workout boost, however adding a raw egg thereto cup of tea or occasional could assist you a lot of.

However, the follow of blending raw egg and hot black occasional has been common among the Hungarian, Scandinavian, Vietnamese and even Minnesotan cultures for hundreds of years, the Dailystar according. Marc Bubbs, director of nutrition for the Canadian Men’s National team, said, “The dance band began to gain quality as a pre-workout drink. I’ve used egg occasional a number of times before, doing a little fasted cardio within the morning”, Marc said.

Anxiety, depression in youth may be early symptoms of emotional disorder
Drinking raw egg may be dangerous as some area unit contaminated by the bacterium enteric bacteria and that might cause you to bestow. However, raw eggs area unit safe in occasional, because the heat of the liquid could bring the temperature of the egg up enough to kill the bacterium – creating it safer to consume.

As eggs would like cookery at a hundred and sixty degrees and therefore the water in occasional preparation is roughly two hundred degrees. shopping for pasteurized eggs – which implies they’re heated to assist destroy bacterium – will create egg occasional safer. “It was a pleasant boost, just like Bulletproof occasional, however with the nutrient-dense bonus of the vitellus, compared to easily fatty acids”, Marc added. several of the athletes he trains conjointly get pleasure from a creamy cup of egg occasional and a few can eat their eggs and revel in their occasional as a part of their coaching and recovery meals.